Lockdown ਦੀ ਖਬਰ ਸੁਣਦੇ ਹੀ ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨਾਂ ਨੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਉੱਤੇ ਲਗਾਈ ਭੀੜ

ਜੀਓ ਪੰਜਾਬ ਬਿਊਰੋ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ , 19 ਅਪ੍ਰੈਲ

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ, ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਕੋਹਰਾਮ ਮਚ ਗਿਆ। ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ(Arvind Kejriwal) ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਛੇ ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਮਿੰਨੀ ਲਾਕਡਾਉਨ (Lockdown) ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਅੱਜ ਰਾਤ 10 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸੋਮਵਾਰ ਭਾਵ 26 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਲਾਗੂ ਰਹੇਗਾ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਦੀ ਖਬਰ ਨੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨਾਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਭੀੜ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ (Liquor Shops) ਦੇ ਬਾਹਰ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਲੱਗੀ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਨੰਦ ਵਿਹਾਰ ਵਿਚ ਇਕ ਠੇਕੇ ‘ਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਖਰੀਦਣ ਵਾਲੀ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਲੋਕ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀਆਂ ਵਰਗੇ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਗਏ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਪੁਲਿਸ ਕਰਮਚਾਰੀ ਸਮਾਜਿਕ ਦੂਰੀਆਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਵੇਖੇ ਗਏ ਹਨ।

Jeeo Punjab Bureau

Leave A Reply

Your email address will not be published.