ਭਾਜਪਾ ਬੰਗਾਲ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਹਰੇ ਅੰਕ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਵੇਗੀ ਪਾਰ

ਜੀਓ ਪੰਜਾਬ ਬਿਊਰੋ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ , 27 ਫਰਵਰੀ

ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ 2021 ਵਿੱਚ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਕਿਸ਼ੋਰ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਭਾਜਪਾ ਖਿਲਾਫ ਹਮਲਾ ਬੋਲਿਆ । ਮਾਈਕਰੋ-ਬਲੌਗਿੰਗ ਸਾਈਟ ਟਵਿੱਟਰ ਦੁਆਰਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ 2 ਮਈ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਪਿਛਲੇ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਪ੍ਰਸ਼ਾਤ ਕਿਸ਼ੋਰ ਨੇ ਤ੍ਰਿਣਮੂਲ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਨਾਅਰਿਆਂ ਅਤੇ ਸੀਐਮ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ । ਇਸਦੇ ਨਾਲ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਟੀਐਮਸੀ ਦਾ ਨਾਅਰਾ ਵੀ ਲਿਖਿਆ, ਬੰਗਾਲ ਸਿਰਫ ਉਸਦੀ ਧੀ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦਾ ਹੈ । ਕਿਸ਼ੋਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਦੇਸ਼ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਕਿਸ਼ੋਰ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ 21 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਜੇ ਭਾਜਪਾ ਬੰਗਾਲ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਹਰੇ ਅੰਕ ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਪਾਰ ਕਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਮੈਂ ਟਵਿੱਟਰ ਛੱਡ ਦਿਆਂਗਾ ।

Jeeo Punjab Bureau

Leave A Reply

Your email address will not be published.