ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੁੱਕ ਨਾਲ ਲੱਖਾਂ ਦਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ..

ਆਪਣੇ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੁੱਕ ਨਾਲ ਲੱਖਾਂ ਦਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਖਾਣਾ ਪਕਾਉਣ ਵਿਚ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾਉਂਦੀ ਦਿਖ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੁਬਈ ਦੇ ਇੱਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਦੀ ਹੈ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਨੋਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨੋਰਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਇਹ ਫਲਿੱਪ ਬਿਲਕੁਲ ਪੁਆਇੰਟ’ ਤੇ ਸੀ। ਇਸ ਪਿਆਰੇ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ ਅਤੇ ਇੰਨੀ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾਚਾਰੀ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ! ‘

ਦਰਅਸਲ, ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੁਬਈ ਵਿਚ ਤੁਰਕੀ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸ਼ੈੱਫ ਬੁਰਾਕ ਦੇ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ, ਜਿਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੁਆਦੀ ਪਕਵਾਨਾਂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਟੰਟ ਕੀਤੇ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨੋਰਾ ਨੇ ਸ਼ੈੱਫ ਬਰਾਕ ਨਾਲ ਇਸ ਸਟੰਟ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਇਕ ਹਿੱਸੇ ਵਿਚ, ਉਹ ਇਕ ਝਟਕੇ ਵਿਚ ਭੋਜਨ ਨਾਲ ਭਰੇ ਭਾਂਡੇ ਨੂੰ ਪਲਟ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਤਾੜੀਆਂ ਮਾਰਦੇ ਹਨ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ, ਨੋਰਾ ਸ਼ੈੱਫ ਨਾਲ ਕੁਝ ਹੋਰ ਪਕਵਾਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੋਰਾ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ’ ਤੇ ਆਪਣੀ ਫੀਡਬੈਕ ਵੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਈ ਹੈ. ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨਾਲ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗਾਣਾ ‘ਨੱਚ ਮੇਰੀ ਰਾਣੀ’ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਾਰਫ੍ਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਨੋਰਾ ਜਲਦੀ ਹੀ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਦੁਧਈਆ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਭੁਜ: ਦਿ ਪ੍ਰਾਈਡ ਆਫ ਇੰਡੀਆ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

Leave A Reply

Your email address will not be published.